ReadyPlanet.com
dot
dot
dot
Single mode 9/125um
dot
bulletOUTDOOR/INDOOR ALL-DIELECTRIC
bulletOUTDOOR/INDOOR DROP WIRE
bulletOUTDOOR/INDOOR ARMORED
bulletOUTDOOR 2 STEEL WIRE ARMORED
bulletOUTDOOR CTV DROP WIRE ARMORED
bulletOUTDOOR CTV FIG 8 ARMORED
bulletOUTDOOR FIG 8 MULTI-TUBE ARMORED
bulletADSS OUTDOOR MUTI-TUBE
dot
Multi mode 50/125um
dot
bulletOUTDOOR/INDOOR ALL-DIELECTRIC
bulletOUTDOOR/INDOOR DROP WIRE
bulletOUTDOOR/INDOOR ARMORED
bulletOUTDOOR 2 STEEL WIRE ARMORED
bulletOUTDOOR CTV DROP WIRE ARMORED
bulletOUTDOOR CTV FIG 8 ARMORED
bulletOUTDOOR FIG 8 MULTI-TUBE ARMORED
bulletADSS OUTDOOR MUTI-TUBE
dot
Multi mode 62.5/125um
dot
dot
FTTH G657A2 Single mode
dot
bulletFTTH CABLE
bulletFTTH PRODUCTS
dot
Connector & Adapter Fiber optic
dot
bulletF.O CONNECTOR
bulletF.O ADAPTER & OUTLET
dot
PATCH CORD FIBER OPTIC
dot
bulletPATCH CORD SINGLE MODE
bulletPATCH CORD Multimode
dot
PIGTAIL Single& Multi Mode
dot
bulletPIGTAIL Single& Multimode
dot
PATCH PANEL & WALL MOUNT FDU
dot
bulletPATCH PANEL ENCLOSURE (FDU)
dot
SPLICE TRAY & CLOSURE
dot
dot
͹ Media Converter
dot
bulletRack Mount for Media converter
bulletػóŧѭҳMedia Converter
dot
ͧͿԡ Tools
dot
bulletͧ Fiber Optic KF4
bulletͧ Fiber Optic KF4A
bulletͧ Fiber Optic K11
dot
çԴ ҡ
dot
bulletԡ ҡͿԤFiber Optic
bulletػó㹧ҹԹͿԡ
dot


  [Help]
dot
dot

dot


˹·HDPE PE PPR PBѺͷǻ
Telepart corporation Supply
FACKBOOK
twitter


LinkͿԡ CONNECTORS article

Ϳԡ Fiber Optic CONNECTORS
 ++˹еԴ ҡ ԡͿԡ  Fiber Optic  ػó 

ԡë Ѵ- Ϳԡ++ǻ++Ҥ繡ѹͧ

 
Ϳԡ Fiber Optic ͿԤ fiber optic Fiber Optic  2 Ẻ
1. Ẻŵ (Multimode,MM) 㹷ͧҴ2Ҵ 62.5/125um 50/125um 
2. Ẻԧ (SingleMode,SM) Ҵʹ 9/125 um

++Simplex ¶֧ ҧ fiber optic 1 core 
ͿԤFiber optic շẺ Indoor Ẻ Outdoor ԧ
ԧ(Fig8 & Dropwire)

+++պԡѺͿԤFiber Optic 駪Դ Multimode Singlemode
ͺѭҳͧ OTDR ҡ USAԡ 㹡ا෾  
еҧѧѴ  ء Link,AMP,Bismon,ADC Krone,Panduit

Ѻ Fusion Splicing ẺѴʹͧش 350 ҷ OTDR Test Report

˵: ѵҤçѧǢҧ鹵ͧǵ10
**ó֧ 12 /úԡФ ѷϤԴ 4,500 ҷ ԹҧԴҧҡ
зҧ ԡôͧ Core to Core Fusion Splicer, Quad OTDR Tester 
ԡô·ҧջʺó


+++ ҹԡͿԡ͹ͧѡصҡçҹ

                           

fiber Ẻ 㹻Ѩغѹ繷 ͧҡҢѺʺó
ФӹҭͧҧФ ռԴҴ¤ ͧ¹¤
յ鹷ع٧ Щ㹻Ѩغѹ ǹ˭¡稷¡ ¾ԡPigtail
ѡɳТͧ ԡŤ ´ҹ˹觨 ST SC LC ǹ
աҹ˹觨͡Ѻ ͹ͧFusion Splice 
դ٧ ҹ ҤҶ١Ẻ餹 ѧ鹨֧繷㹻Ѩغѹ

   
                ѵҤҺԡ ͹Ҥ 2567

ӹǹ Core Ҥ/Core ͹䢾
24 Core 250.00  
25-60 Core 240.00  
61-100 Core 230.00  
400 Core 200.00 ҧѧѴ դԹҧ
500  Core Call ҧѧѴ դԹҧ

˵: ҤҴѧѧŤ 7%
*** ѵҤҺԡôѧҨա¹ŧ ôǨҤա駡Ѻҧѷ繡׹ѹ
       - Ѻ١ҵҧѧѴ ԴԹҧ 10 ҷ ҷѡ ׹ 800 ҷ
       - Ҥҹػó㹡õѴ pigtail Connector,FDU,ᴻ
       - ҤҹӡѴ٧ͧ˹ҧҹ Թ 2

***ԡҨش¢ҴͿԡFiber Optic Ҥ/ 3,500 ҷ
ػó㹡 Endcloser Թҧ

***ԡҡ Ϳԡ Fiber Optic Ҥ 20-25 ҷ(ҤҢзҧ)
Ѻ㹷觡մҧ ԴҤҾ 17-18 ҷ(Ѻзҧ)
ҡ㹷 Դ 30 ҷ


***ҤҨա¹ŧҺǧ˹ôԴ 
***Դͽ¢ ͺԹеԴ


                ٻҧͿԡ

!!!˵طҾ·شͿԡ 
1.Դҡ÷ⴹͧդ ѹ Ҵѧҧ
2.ԴҡͿԡⴹ
3.Դҡ˹ ͡͡ѴҴ



***************************************************************************
New! ++Single Mode Fiber Optic++
Splitter 2 in 1 P/N:1310/1550

ҤҾ 500.00 ǧй

***************************************************************************
New! ++PoE Extender ͧѭҳŹ

Ŷ֧ 80-100. + PoE  W-POEEx


ҤҾ 1,950.00 ǧй 
ǹŴ໤ PoEwebDow.pdf

**************************************************
й! Fiber Optic Connector

     

     ++ Fiber Optic Connector FTTH ST-SC ҤҾ 180.00ҷ++

     
++ش Fiber Optic FTTH ҤҾ ش 2,500.00ҷ/ش++

     
     
******************************************************************************************************************************

+++͡Ϳԡ 8PK-326+++ 



Ҥ 650.00 ҷ ++ʹͺ¢ .0-2743-0188 

ǹŴ໤ FiberStripperSpec.jpg 



Ѿ
Ǣ
´




Ϳԡ FIBER OPTIC LINK PRODUCTS

LinkͿԡOutdoor&IndoorAll-Dielectric article
LinkͿԡOutdoor&Indoor-Drop-Wire article
LinkͿԡOutdoor&Indoor-Armored article
LinkͿԡDrop-Wire Stranded CTV-Armored or W/Power Wire article
LinkͿԡCTV Drop-Wire&3-Tube&Armored&Stranded Or Solid Wire
LinkͿԡ Armored Single-Tube
LinkͿԡ Armored Multi-Tube Single or Double Jacket
LinkͿԡFig8 CTV Single-Tube Armored or Non-Armored
LinkͿԡFig8 Multi-Tube Armored Single or Double Jacket
LinkͿԡADSS Multi-Tube Single or Double Jacket
LinkͿԡARSS Multi-Tube Armored Single or Double Jacket
LinkͿԡ 2-Steel Wire Armored or Special Cable
LinkͿԡ Air Blow Micro Fiber
LinkͿԡ Indoor Patch Cord Or Dirtribution Cable article
LinkͿԡ FTTH CABLE
LinkͿԡ FTTH PRODUCTS
LinkͿԡ F.O CONNECTOR article
LinkͿԡ F.O Adapter&Outlet article
LinkͿԡ F.O Patch Panel&Enclosure(FDU) article
LinkͿԡ TELECOM Distribution Cabinet&Splice Closure
LinkͿԡ Pigtail (Single&Multimode) article
LinkͿԡ Patch Cord (Single Mode) article
LinkͿԡ Patch Cord (MultiMode) article
LinkͿԡ MPO for Data Center
LinkͿԡ Splitter, Loop Back, Attenuator
AMP Ϳԡ F.O INDOOR
AMP Ϳԡ F.O Outdoor AND F.O Outdoor/Armored
AMP Ϳԡ F.O Connectors
AMP Ϳԡ PATCH CORD